Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi !!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wingman7, Dec 20, 2011.

  1. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    habar zenu natafuta kazi nimesomea Mircosoft office na Tally je ntapata kazi?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa tz ya leo bora ufikirie zaidi kujiajiri kuliko kuajiriwa kwani mishahara yenyewe badala ya kujikwimu ndo inakuangamiza kabisa. So think twice
     
  3. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nitajiajiri kivp
     
  4. R

    Rakeem Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kutafuta kaka/dada yangu dont give up kazi zipo utapata tu kujiajiri watu wanaongea tu
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kujiajiri kwa taifa kama hili bado sana. CAPITAL
     
  6. N

    NEEMA JS Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kaka, elezea elimu yako, 4m 4. 6, masters, bachelor, ya nini?????????? hizo ni computer programs kila mtu anazijua
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kiwango cha elimu tafadhali.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180


    Sasa kama kila mtu anazijua,mbona tumeambiwa kuwa kuna watu wamechaguliwa kuingia kidato cha kwanza wakati hawajui kusoma na kuandika !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sema wengi wanazijua, sio kila mtu.
     
  9. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    elimu ni 4m4 najua kingereza cha kuandika na kusoma
     
  10. B

    Brother Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good, Jaribu kwny mabasi ya abiria yanayo vuka boda. Km Dar express, spider, kilimanjaro express etc utakuwa konda. Uwe unatoa matanganzo in both language. Bt microsoft muachie bilgate.
     
  11. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama huna kazi kabisa, tafuta baiskeli nzuri then anza uuzaji wa mayai. unachukua tray kwa Tsh 5500 na wewe unaenda unauza 6500. so unapata 1,000 kwa kila tray. kila siku ukiuza trays 50 utakuwa na uwezo wa kupata 50,000. na ukifanya kazi kwa siku 20 kwa mwezi utapata 1,000,000. unaweza kufanya hivyo wakati unatafuta kazi nyingine. aidha utatumia utaalamu wako wa computer kuweka mahesabu sawa ya wateja wako!!

    kama hutaki hiyo basi nakushauri angalia kitu kingine kitakachokuingizia hata Tsh 5,000 kwa siku. Usikubali kukaa tu nyumbani (na ukiweza anza kuuza hata ice cream au kuwa basi dalali mwaminifu)
     
  12. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi vyuo vingine vipo kibiashara zaid na kupotezea watu muda...pole sana kijana
     
  14. b

    batadume Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda shule acha uvi ww........................................................................................................
     
  15. M

    Meshack G Senior Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono kwa asilimia zote, hoja ya kimaendeleo kabisa ni muhimu akazingatia pia ni somo kwa wana JF wanaopatwa na ugumu wa kutafuta ajira.
    Ila je capital vp? Maana kila k2 kinahitaji capital sasa.
     
  16. p

    pebo da great Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my dear me nataka kusanya hiyo naomba unambie wapi nanunua kwa hiyo bei?
     
  17. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tokeni zenu wote kazi nimeshapata jf haina mpango hao mtabaki kuvnjana nguvu
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    vp,umepata kazi za saidia fundi kule kwa waathrka wa mafuriko mkuu au?
     
  19. G

    Geka Senior Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usituonyeshe tumbo baada ya kuwa tumekupa chakula
     
  20. S

    SURN JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima mkuu.unaweza ukapoteza kaz bila kujua coz ya dharau!!!
     
Loading...