Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msela66, Dec 19, 2011.

  1. m

    msela66 Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm nimemaliza UDSM natafuta kazi katika field ya Information Technology
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh.. Sentensi moja tu.. Inatosha kukpatia kazi??? Kweli we engneer!! Hata kama ni demu hakupi?? Jimwage mkuu!! Unaweza kufanya kazi gani..uliwahi kufanya kazi ipi hta ya kujitolea.. Kwa nini watu wakutafute wewe wasiwatafute wengine( aded value/advantage).. Mawasiliano yako..in short wndik cv yako vizuri.. Kisha fungua www.googlereader.com with ur gmail accunt loged inn then subscribe to kazi tanzania.. Watakuwa wanakutumia kila opportunity zinapotokea. Ni jukumu lako kuchungulia kila siku..gud luck
     
Loading...