Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by susatule, Nov 8, 2011.

  1. s

    susatule New Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diploma ict
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kaongeze elimu.
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Acha majivuno na kujisikia kaka, akaongeze elimu ya kuvumilia makero au? Kuna watu wangapi wanafanya kazi na vyeti ije kuwa huyu wa diploma! Kule ulikosoma shule ya kata mwalimu wako ana degree ngapi?

    Navichukia vijitu vinavyodhania mikaratasi mingi ndio kufanikiwa. Kama huna cha kumsaidia mtu, piga kimya. We ungekuwa na elimu ya kutosha usingetoa jibu la toilet namna hiyo. What if kuomba kwake kazi ndio mkakati wake wa kujiendeleza kielimu? Unaongea 'mashudu' as if akisema anataka kusoma wewe ndio unamlipia ada. Ungekuwa hapa karibu yangu saa hizi umeshachukua makofi kitambo
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh....
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii.
     
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    kimya! ntapiga fimbo wote! mbona mi nina, nina .........,ninaaa, sema tu sikumbuki.
     
Loading...