Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by williamgerald16, Oct 27, 2011.

  1. w

    williamgerald16 Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina bachelor ya Marketing natafuta kazi naombeni msaada wana JF.
     
  2. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Miaka hamsini ya uhuru kazi 2nayo mie mwenyewe mwaka wa pili huu natafuta maajira kazi kwelikweli
     
Loading...