Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Reginald2011, Oct 21, 2011.

  1. R

    Reginald2011 New Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua nafasi hii kutafuta kaz.
    Elimu yangu ni kidato cha nne,nimesomea ukufunzi kwenye
    Education For Better Living Institute-Nairobi Kenya pia nimesomea computer Application
    (Ms-office)
    naomba majibu yote yapitie kwenye email yangu ambayo ni
    reginaldaweda@yahoo.com. Natanguliza Shukrani zangu za dhati kwa atakayejitokeza kunisaidia.
     
  2. h

    hummer Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...