Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Daty, Oct 20, 2011.

  1. D

    Daty Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaman wana jf natafuta kazi elimu yangu ni diploma ya marketing management. Sina uwezo wa kuendelea
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kuwa mjasiria mali.
     
  3. D

    Daty Senior Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo hata mtaji sina
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa unaishije?
     
  5. n

    naivasha Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daty uko wapi nione jinsi ya kukusaidia. Kwa taaluma yako unaweza kupata hata kibarua cha kutoa ushauri kwa wajasiriamali. Pia kimsingi ni watu wachache wanaopata mitaji nyumbani kwao. Mitaji inatafutwa na inapatikana. Naona tatizo letu wa Tz ni kwamba tumeelekeza akili yetu kwenye kuajiriwa na siyo kujiajiri na kuwaajiri wengine. Kuajiriwa sawa lakini ebu tufikirie upande wa pili; kujiajiri na ebu tuthubutu kukabiliana changamoto za kujiajiri. Nitafute Daty tushauriane fursa zipo. Asanteni
     
  6. w

    wkmoja New Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafute mkubwa,
     
  7. D

    Daty Senior Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nipo dodoma. Nichek kwa emal hii naikannah@yahoo.com
     
  8. D

    Daty Senior Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nitakupataje? Nichek kwenye email naikannah@yahoo.com
     
Loading...