Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pilipilikichaa, Oct 8, 2011.

  1. p

    pilipilikichaa New Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina bachala ya sayansi natafuta kazi ya kufundisha somo la biology A-level
     
  2. e

    engjaphet Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du bachala si mchezo.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    bachala?
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sizani kama utapata kwani unaonekana wewe ni kilaza mferishaji..bachala ndo nini.tulijua mapema kabla hayajatoke kwamba UDOM ni bom hona sasa wahitimu wake..
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    una nini?
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NI WALE WALE TU NYIE,,, "Hona" ndo nini?? hauchekani na huyo mwenzako "bachala"
     
  7. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kaaaazi kweli. Ok tumsaidie alichoomba kama inawezekana maana natumaini mmemuelewa..
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwan kila kilaza wa hi nchi ni product ya udom jaman?
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si vyema kui-abuse UDOM kisa graduate wake,ni vyema ukamsema yeye kama yeye na si kumsema muelekeze kwa busara coz najua ukifanya hivyo hupungukiwi kitu mi naamini graduate wasiokidhi wapo na wanatoka kwenye kila chuo,mpeni msaada kama mmemuelewa sio kumponda,over
     
  10. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu kabla hujamnyooshea kidole mwenzako jiangalie na wewe 'hona' ndo nini? Ila mchango wako upo powa!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona shule za kata nyingi tu
     
  12. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama huangalii kupata mshahara wa 1mil kwenda juu!
    Shule nyingi bado zinahitaji walimu wa sayasi mkuu!mshahara ndo ule wa TUVUMILIANE.
     
  13. x

    xkamzy Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman si amieleweka lakini!!!
     
Loading...