Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbuler, Sep 30, 2011.

  1. m

    mbuler New Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni kupata kazi
    sociology degree holder specialize in Health and Population studies,nimeshafanya kazi za research na pia assistant in registrar's office and administration as well. thnx wadau.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ingia jeshini mkuu.
     
  3. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jikite kwenye kuanzisha NGO ambayo itakuwa inashughulika na kutoa elimu hasa vijijini kuhusu mambo ya birth rate,death rate ina relation with health na kwa vile wewe ni mtaalamu wa research andika proposal submit to different stake holders najuwa kama una malengo utapata mfadhili maisha yataanza kusonga mpaka utashangaa ni field nzuri kama utajituma.Wasomi wengi hawapendi kujituma wanataka kufunga tai kwenda ofisini.Dunia ya leo heshima siyo vyeti vyako vya chuo ni pesa ndugu yangu.Unamkuta mtu mjini kafunga tai kubwa mfukoni ana sh 500.Wakati huo huo unamkuta dogo anaendesha mkokoteni wa maji ana madumu yake 10 dumu moja anauza 500 anakwenda round kumi kwa siku piga hesabu kwa mwezi anaingiza sh ngapi ndiyo utajuwa pesa ni akili na mbinu.Kazi kwetu tulioenda shule tusubirie heshima ya kuitwa wasomi au tujikite kwenye vitu vinavyoweza kututoa.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kwanini usingebaki hapo hapo???
     
Loading...