Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mchaga, Jul 1, 2008.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nina uzoefu wa miaka sita katika PR/Marketing/Advertising/Media Relations.
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watu wa HITS wamataka Marketing Manager,unaweza kuwaona..alafu naomba ufanye kazi ya kujitolea kw akututafutia matangazo hapa JF.
     
  3. a

    athuman New Member

    #3
    Jul 2, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una sifa gani?
     
Loading...