Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gerrie, Jun 16, 2011.

  1. G

    Gerrie Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kazi ya p/secretary -eneo la arusha
    mimi ni mwanamke wa umri wa miaka 35 nimemaliza form vi na kuchukua full secretarial(tpsc) tanzania public sevice college chuo cha uhazili magogoni. Nina uzoefu na kazi hii 10yrs nime act administration na ku succesiful vyema ninauwezo wakuongoza na kufanya kazi zote za administration pia nimesoma accounta nafanya vyema.naomba yeyote mwenye kujua anayeitaji anisaidie asanteni

    jinsi ya kunipata:
    0754- 597156
    0658- 597156
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Usijali mama, tutakutaarifu tukiziona kazi za aina hiyo
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mwanaume wa miaka 37,mwenye mke na mtoto 1,nimesoma mambo ya hotel bismack miaka ya 99 to 00,ni mtaalamu wa vinywaji(bartender) nimeupata pale masaki gardenbistro kwa miaka 7,najua kutengeneza coctail na nan alcohol coctail,. Naweza kufanya kazi katika club,pub na restaurant, pls if any one know or need,iam here for u... ..contc.0787549495...0713549495.asante.
     
  4. Moseley

    Moseley Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la heri
     
  5. Moseley

    Moseley Senior Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la Heri ..
     
Loading...