Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by uyole, Mar 6, 2011.

  1. u

    uyole New Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya udereva popote africa uzoefu wangu ni toka mwaka 1988 na nimeendesha magari afrika mashariki/kati na kusini umri wangu miaka 42 kontakti zangu mr. Charles tel:+255-754430330/+255-712194020
     
Loading...