Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinya, Feb 2, 2011.

  1. t

    tinya Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wajameni watanzania wenzangu, Mimi ni kijana wenu natafuta kazi.
    Nina advanced diploma ya sayansi ya kompyuta. (Advance diploma in Computer science).
    Niko tayari kufanya kazi yoyote ndani ya fani yangu. Lakini ni mzuri zaidi kwenye software engineering(database design, web development n.k)
    Kama kuna mtu anatafuta mtu namna yangu plz tcharles82@yahoo.co.uk
     
Loading...