Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Feb 2, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana Jf kama kuna mtu anatafuta mfanyakazi wa Radio&Tv naombeni msaada wenu! Nina vipindi vingi sana vya redio na Tv vilivyobase sana kwenye business na kwamba tunaweza kufanya mambo mazuri! Naomba ajira yako! ni MP!
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aku MP au aku PM poa kwa hapa utawapata nakushauri anza kwa kumuomba kazi hiyo mwanakijiji
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tamaa hizo, unatafuta kazi nyingine wakati tayari una kazi ya kutafuta kazi?

    I'm kiding
     
Loading...