Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kavishe, Jan 28, 2011.

  1. k

    kavishe Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kwa jina Naitwa Arnold Kavishe, nimehitimu International Diploma in Computer Engineering, katika chuo cha New Horizons. ningependa kupata kazi ya IT TECHNICIAN!
    naomba msaada wako tafadhali!
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ungeweka pale jukwaa la kazi na ajira ingeweza kuwa msaada zaidi.

    Btw, unatafuta kazi ya kuajiriwa au kompyuta zetu zikigoma kazi ndio tukutafute?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa bure:
    Una elimu nzuri sana na nakupongeza kwa kiwango ulichofikia. Kiwango hicho cha elimu kina soko kubwa kwa kuajiriwa au kujiajiri.
    Wakati unatafuta ajira uwe wajishughulisha kwanza na kujiajiri mwenyewe kutokana na ufundi wako. Waweza weka tangazo lako dogo hapa uwe unakarabati computer zenye vimelea vinavyosumbua na wakishakujaza msosi kidogo nunua walao Computer kama tatu hivi kuwa cafe yako na hapo utashangaa kuona huna haja ya kutafuta ajira ila kukuza kampuni yako. Hapo akili yako itaibua mengi.
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya mkuu nikisikia taaluma yako inahitajika nitakushtua
     
Loading...