Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pretty P, Jan 9, 2011.

  1. P

    Pretty P Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi nimesomea maendeleo ya jamii jinsia na watoto, nina Diploma ya maendeleo ya jamii jinsia na watoto. Naombeni mnisaidie wana JF
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Umesoma chuo gani? Umemaliza lini? Kwa ss uko mkoa upi?
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hiyo ni kozi ni wizara?
     
  4. P

    Pretty P Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza Buhare, na kwa sasa niko Dar. Nisaidie babaubaya
     
  5. G

    Garmaa Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda NSSF wanahitaji watu kama wewe, tena wahi.
     
  7. P

    Pretty P Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemaanisha nini? Sielewi
     
  8. P

    Pretty P Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante zomba, ngoja nishuhulikie,
     
Loading...