Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi za UNHCR

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kyalow, Jan 2, 2012.

  1. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,484
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    wakuu yeyote anayeweza kunisaidia niweze kupata mawasiliano na UNHCR kigoma na ngara nitashukuru,nina certificate na diploma ya law,naskia kule zina soko sana,heri ya mwaka mpya wandugu
     
Loading...