Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi za Oracle na Linux

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by makaomakuu, Nov 17, 2010.

  1. m

    makaomakuu Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wa kupata kazi.
    Nimemaliza B.E in Computer Science.
    ina OCA(Oracle certified associate) na RHCE(Red Hat Certified Engineer).
    Naomba hasa kazi za Database and systems Administration in Linux servers.
    Asante.
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri mkuu
     
  3. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Big up mkuu that's deep!..All the way!
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    peleka CV zako TIGO na kampuni zingine za simu... nasikia huwa wanahitaji sana watu wa Oracle!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Update please....
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi sina kazi yakukupa ya kuajiriwa ila ningependa tuwasiliane ili kama utaweza kunisaidia part time kunifundisha ORACLE kwa mapatano ya malipo.
    Email me if you are interested at ak_abduel@yahoo.com


     
Loading...