Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi za nutrition

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Natafuta kazi, May 19, 2012.

  1. N

    Natafuta kazi Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ingine najitokeza hapa naombeni mnisaidie ni wapi naweza pata kazi,nina degree na nimefaulu vizuri tu ila sijafanikiwa kupata kazi.

    naomba mwenye uwezo wa kunisaidia anisaidie jamani,nimesoma kozi za uchumi pia nimeshawahi fanya kazi kwenye microfinance.

    mwenye kuguswa na tatizo langu aniPM na ninataguliza shukrani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Una degree ya nin?
     
  3. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Home economics and human nutrition
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu tuangalie gemu kwanza. Hayo mambo baadae.
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulimaliza mwaka gani? na una uzoefu wa microfinance kwa muda gani? haya maswali muhimu kabla sijakuambia utume cv
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haya,thx mkuu
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimemaliza 2008 na nina uzoefu wa zaidi ya mwaka kwenye microfinance
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hiyo kozi c inahusu mambo ya mapishi au?
     
  9. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    NO,si kweli.
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa mbona naona ID ni tofaut kati ya muomba kazi na wewe TATIANA unayejibu?
     
Loading...