Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi yoyote mkoani arusha na kilimanjaro au Iringa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sikati tamaa, Sep 12, 2012.

  1. s

    sikati tamaa Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari wana jf..Natafuta kazi yoyote katika mkoa wa kilimanjaro au arusha au Iringa..nina diploma ya procurement and supplies mgt nimemaliza chuo mwaka jana.,.asanten
     
Loading...