Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi yoyote itakayoendana na shahada yangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Blessingme, Jun 13, 2011.

  1. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hi, mim ni graduate wa mwaka jana 2010, 25yrs of old.

    Natafuta kazi yeyote ambayo naweza kuifanya kwa ufanisi zaidi. Kiufupi ni muhitimu wa kozi ya biashara upande wa ununuzi na ugavi (BA-procurement and supply mgt), uzoefu tangia nimemaliza ninafanya family business bt in small scale, na nimejisajili kwenye procurement and supplies professionals and technicians board, stage 4 for professionals na nimefanya mitihani hiyo ya board, ni graduate wa Sua college ya moshi yaani muccobs.

    So naweza fanya kazi ya professional yangu na nyingine kama marketing, loan officer, bank teller, monitoring and research officer, SACCOS management, program officer etc, ningependa yeyote mwenye msaada, information au ushauri na mchango wowote ani PM. Note ctapenda mtu aniambie nijiajiri mwenyew coz had naandika hapa inamaana hilo wazo limeshindikana.

    Thanx
     
  2. shemasi

    shemasi Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la Kheri Mtu wa Mungu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hutak kujiajir sisi tukushauri nini kingine mkuu...othrwise endelea kulala nyumbani ukisubria kuajiriwa.
     
  4. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moja: kuwa tayari kupokea ushauri hata usioupenda. Usipende kuambiwa tu kile unachotaka kusikia wewe. Kwisha sema hayo basi nakushauri UJIAJIRI.

    Pili: kwa sababu wewe ni graduate tu na huna experience yoyote jaribu kuitafuta experience hiyo. Omba nafasi ya kuvolunteer ama kuwa intern katika mashirika mbalimbali

    Tatu: huku ukiendelea kuyafanyia kazi moja na mbili hapo juu,endelea kutuma maombi ya kazi mengi iwezekanavyo kadiri ya nafasi zitangazwavyo kutoka kwa waajiri mbalimbali

    Ubarikiwe ndugu katika jitihada zako
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wizara ya Fedha watatangaza nafasi za kazi mwezi July, 2011, usisahau pengine uatapata inayolingana na shahada yako mwanangu, Mungu mkubwa....
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sitoi kazi ila nataka tushee possibilities za nafasi,kama waweza nitumie email kupitia gsana6@gmail.com ili nikudirect wapi waweza kufanikiwa. Plz sitoi kazi pia nami nasaka kazi ili niachane na yangu ya sasa. Kwa kuwa ni ishu ya private basi nitumie email fasta,ukiweza leo ili kuna sehemu kama 5 zisizo na usanii,pia deadline inakaribia. Gudtym.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu achana na hawa eti ukajiajiri wakati hata meal ni ishu apa dar,pia kwa graduate,initial capital utaipataje?je kukopa security unayo?je ukíinvest utapata returns?je umefanya market research na attached risk? Je profit na returns?na payback period? Je economic environment ya tz ina viability? Nina maswali mengi zaidi ya majibu.Usikubali kuwasikiliza wanaosema jiajili,wanabeza tu. Kama wataka kujiajiri waweza kuajiriwa kwanza ukakusanya fund,uisome business ndo uje ujiajili. Nakupa mfano,boss wangu ni mtu wa Dubai,ana uwezo mzuri tu wa kifedha lakini ameajiriwa kwanza kuwakilisha kampuni hapa East Africa kwa miaka 10 ndo karesign kujiajiri. Pia alidokeza wafanyakaz wake waliokuwa naye nao pia sasa wamepata uwezo na experience ya kujitegemea. Mkuu fuata dhamira yako kwanza.
     
  8. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanx, nimeshatuma kweny email
     
  9. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2014
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari! ni muda mrefu sana nilianzisha thread hii ninachoweza kusema nawashukuru sana wote walionishauri , waliojitahidi kunipa msaada na kuniombea na pia kunitakia mema na pia nawashukuru wale wote walionikosoa coz ndio walinifanya niwe strong zaidi na kusonga mbele mungu awabariki sana. ninachoweza kusema nimemwona mungu kwa wakati niliopangiwa kwani Nina zaidi ya mwaka mmoja kazini tena kazi ya serikali kwa professional mungu awabariki sana muendelee na moyo huo huo. shukrani kwa gsana na wengine. asanteni sana
     
  10. Y

    Young murrah Senior Member

    #10
    Apr 27, 2014
    Joined: Mar 31, 2014
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe sana Mungu ni mkubwa jumapili njema
     
  11. r

    rolla JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,158
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    usikate tamaa ya kujiajiri. niliwai kusoma mtari huu 'no defeat is final till we stop trying' usikate tamaa keep trying you have a lot of energy at your age
     
Loading...