Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi yeyote

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kiba, Aug 16, 2012.

  1. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana jamii mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 25 taaluma yangu ni kidato cha nne baadaye nikachukua ualimu wa English medium diploma 2 years na kufanya kazi ya ualimu kwa muda wa miaka miwili na nusu sasa nimepunzika nyumbani .naomba kwa taasisi ,kampuni iliyotayari uhitaji wa mchapakazi tuwasiliane kwa email hii amedeusmushi88@gmail.com .
     
  2. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbona umesema unatafuta kazi yeyote ? halafu kazi haiwezi kukufuata,ila wewe ndio uitafute, hivi inawezejana kweli mtu akachukua email yako na kukuita kazini wakati wengi wanatafuta kazi kama yako.
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Number weka hapa
     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    labda tuanzie hapo nini kilikufanya uamue tu kupumzika nyumbani,,, Huoni hata hiyo kazi mpya ukiipata kuna siku isiyo na jina utaamua kupumzika nyumbani kama kawaida yako???',, Samahani lakini
     
Loading...