Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi yeyote ya IT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Visitatanzania, Oct 2, 2012.

  1. V

    Visitatanzania Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenu wanajamvi,
    Natafuta kazi yeyote inayohusiana na IT iwe kudesign au kufundisha yote sawa, nipo dar, naombeni msaada wenu. Elimu yangu ni ngazi ya Diploma.

    Nawasilisha
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu , udesign kwa kutumia frame wok ip, kama C# or ASP na kama upo strong kwenye Oracle , nitafute kwenye Jangakuu@yahoo.com
     
  3. V

    Visitatanzania Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu, kwa upande huo mi natumia cms's (wordpress,joomla,blogger, etc).
     
Loading...