Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya utangazaji vipindi vya watoto na vijana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by EvJ, Aug 19, 2011.

  1. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nisaidieni kwa hili nina degree ya sociology na pia na uzoefu katika fani hii.

    Naombeni msaada nisiue kipaji changu.
     
  2. Seneta Wa Mtwiz

    Seneta Wa Mtwiz JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 23, 2013
    Messages: 1,414
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    ulishasomea na mambo ya habari ndugu?
     
  3. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,810
    Likes Received: 5,949
    Trophy Points: 280
    Umesomea Chuo Kikuu Kipi? Kwani Kuna Chuo Kikuu Ambacho Kama Umepitia hapo basi hata Kupata Kwako Kazi ktk Redio au Runinga Itakuwa Ni Rahisi Sana Kwani Kinasifika Kwa Kutoa Waandishi Wa Habari Bora, Maafisa Habari na Uhusiano Bora na Watangazaji Bora.
     
  4. Totoz

    Totoz Member

    #4
    Feb 24, 2014
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kupata nafasi ya utangazaji ni ndoto nimesota mpaka nabadili fani kwa sasa.
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    chuo gani hicho mkuu..
     
  6. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,810
    Likes Received: 5,949
    Trophy Points: 280
    Unauliza BANGI TARIME Mkoani Mara au LONGIDO Mkoani Arusha? Chuo Cha " KWA JINA LA BABA, LA MWANA na LA ROHO MTAKATIFU " Mwezi Wa Nane Kwa Kizungu Kisha Ongeza tu Herufi I, N na E ila Kwa Kwa Kifupi Chake ni Tafsiri Ya Neno hili VOCAL / VOLUME Kutoka Kwa Kiingereza na Kuwa ktk Lugha Adhimu Ya Kiswahili Kilichopo ktk Mkoa Wao Ulitengenezwa Documentary Ya Jinsi Watanzania Wanavyokula Mabaki Ya Mifupa Ya Samaki au MAPANKI AU Mkoa Ambao Mnamo Tarehe 21 May Mwaka 1996 Wahaya Walipukutika Ziwani na Kuliwa na Samaki na Tulilia Sana Watanzania. Hicho ndicho Chuo Kikuu Bora Kwa Journalism na Mass Com Tanzania Nzima na Kinajivunia Wanafunzi Wake Wengi Mno ktk Idara na Taasisi za Umma na Binafsi.
     
Loading...