Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi ya uhasibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by OME123, Oct 30, 2010.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi ni graduate from UDSM bachelor of commerce natafuta kazi ya accountant
     
  2. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Omunga bana nenda section inayohusuka na ajira,cie hapa ni mapenzi na malovedove 2
     
Loading...