Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi ya uhasibu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by topilo, Aug 25, 2010.

  1. t

    topilo New Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am graduate of b. com accounting i find the following post accountant,credit officer and finance 0717835019
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    karibu sana JF
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhh!.
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bcom ya wapi hiyo kaka/dada? Andika kiswahili tu utaeleweka na utasaidiwa maana kwa namna ulivyoandika unaweza ukakosa hata kazi unayoitafuta.
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Elimu zetu hizi mungu atusaidie.sasa we umesoma b com hata lugha inakuwa shida tena?hatukatai kuwa lugha ni ya wenzetu ila bora ungeandika kwa kiswaili ili iwe rahisi ata kueleweka.
     
  6. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    We have a long iif not wrong way to go...kwa kukusaidia kijana...next time unaandika kiswahili na tutakuelewa vizuri sanaaa....sio kiingereza chako cha ajabuajabu hapa hata hatujui tukusaidie nn
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jamani mbavu zangu, kweli kingeretha wito ithee!
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo inaeleweka amepata kazi tayari sasa sijui kapata kampuni gani? Wala sidhani ni B.Com holder atakuwa anajua kuna watu wanakuwa na B.com ameamua kuandika tu (It is a joke)
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    MOD, please, kwa kumhifadhi, naomba uipeleke hii kwenye jokes ili ionekane alikuwa anataka tukeche jinsi watu wanavyochakachua lugha
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama kweli wewe ni graduate basi kazi ipo kwenye vyuo vyetu! Usijali kama wewe ni binti basi wasiliana na Mchungaji kuna kazi kwenye kanisa la ufufuo la Masa Evangelical Church.
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaaaazi kweli kweli
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kasome Daily News, Mtanzania, Habari Leo, Changamoto, Nipashe, Uhuru au sikiliza Clouds FM. Au tizama TBC na ITV.

    Kama ndo umetumwa namba zetu za simu, hapa tuko kiusalama zaidi. Sisi wenyewe makachero vilevile.

    Badili mbinu, hiyo tumeishitukia.
     
Loading...