Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya uhasibu (part time arusha)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MZEE SERENGETI, Mar 31, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba niwashirikishe katika hitaji langu, kama kutakuwa na mtu yeyote anaye jua sehemu wanayo hitaji part time accountant anifahamishe.tusaidiane wana jamiiiiiiii.
     
Loading...