Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya uhasibu, afisa mikopo au msimamizi wa miradi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Nov 15, 2011.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jf, natafta kazi tajwa hapo juu, ninao uzoefu wa usimamizi wa miradi na afisa mikopo kwa miaka miwili, elimu yangu ni advance diploma ya uhasibu, ninao uwezo wa kuongea kiswahili na kiingereza vizuri.Pia binafsi ni mchapakazi mzuri sana, Kwa muajiri anayetafuta watu wa fani yangu tuwasiliane kwa motherofjolly@yahoo.com nimtumie Cv yangu na vyeti. asante sana.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Accountant,then una miaka miwil mtaan huna kazi?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kipi kinachokushangaza?
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza nina mashaka na elimu unayopata hapo udsm wewe senetor,inaonekana walimu wako wana kaz sana,amekuambia ana uzoefu wa miaka 2 na sio hana kazi kwa mda wa miaka 2,kuwa muelewa! Nina waswas kama ile supp yako umechomoa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa miaka miwil ya uzoefu si ndio tuseme tu hana kazi inayoeleweka,labda alikua anavolunteer au anafanya kama part time?
     
  6. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ww ni Mkristu wa RC Mkombozi Commercial Bank wametoa kazi unazozihitaji
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuvolunteer pia ni uzoefu kaka!
     
  8. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah huyu senetor bana cjui, ni mtu wa aina gani, mi nlishamwambia anaipenda elimu lakn elimu haimpendi. Vi2 vingne c lazma uchangie unavipotezea tu coz hujui na hutaweza vijua kwa muda huu
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe huku udini umetawala? Hii ndio Tanzania tunayoitaka
     
  10. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkombozi Commercial Bank ni ya Kanisa Katoliki jimbo la Kuu la DSM, sasa waislam wakafanye nini kny Bank hiyo, Waanzishe yao, ni BENKI YA KANISA
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    unataka mahli pa kuiba wewe si bure
     
  12. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la siku hizi wahasibu tumejaa. hivi vyuo ss lazima viangalie background ya mtu yaani kama ulisoma science o level na advance wasikukuchukue katika masomo haya. hivyo wliosoma eca advance ndiyo wangesomea uhasibu. MINADHANI WAHASIBU TUNGEKUWA WACHACHE. lakini kwa hali hii ya ss KAZI IPO
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nani alikulazimisha kusoma uhasibu, siyo wewe tu, wengi wanashtuka baada ya kumaliza.
     
  14. m

    masiri Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kama una CPA nitafute mara moja 0717077988
     
  15. m

    masiri Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana usirudie tena kauli ya kujiita muhasibu(ACCOUNTANT) wewe ni karani wahasibu ni wale wenye CPA! Kwa taarifa yako Tanzania mpaka sasa ina wahasibu 3200 tu!
     
  16. J

    JUMONG Senior Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akili yako itakuwa na matatizo! Mbona unasahau wenye ACCA na sifa zingine kama hizo.Kijana ni mhasibu ambaye hajawa certified na NBAA, CPA zenyewe watu wanapata kwa kubahatisha kama unabisha angalia karibu wote wanaopata CPA wanafaulu kwa daraja la pass yaani C wakati kuna watu wengi walipata GPA nzuri sana vyuoni katika field hiyo.Nadhani wewe utakuwa mmoja wa waliobahatisha.Kwa kukuelimisha zaidi nenda kwenye website ya NBAA ukatafute learning materials for professional exams halafu utajua naongea nini hakika hutaona chochote na kama utapata hakiwezi kukusaidia ukaipata hiyo CPA na hii ndiyo sababu vijana wengi wanafeli mitihani ya Board na hata wanaofaulu ktk professional exams basi wanaishia kupata pass tu yaani C na ndio maana watu wenye mawazo finyu kama yako wanaiona ina thamani sana bila kujali utendaji kazi wa mtu, kwa nyongeza angalia katika field za Udaktari, Uhandisi, Uanasheria, etc mambo yanavyokwenda vizuri.Usimkatishe kijana tamaa kwani ipo siku naye atakuwa certified kwani hata waliopata hiyo CPA walisota sana kwani mfumo mzima wa kupata CPA una complications sana wakati haitakiwi kuwa hivyo.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watu wana madongo kijana endelea kusaka ajila ila kuna projects kama mbili ivi uku kusini kama zikitick ntakustua
    Ila check via emplyoment agencies unaweza daka ajira
     
  18. m

    mteule Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tukumbukane mkuu, mimi mwenyeji huko, nipo mtwara.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Whasibu wamekuwa wegisiku hizi.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wewe ni among great thinker aise! Karibu sana Jamvini
     
Loading...