Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya ufundi bomba

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mussa salumu, Feb 23, 2012.

  1. M

    Mussa salumu Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni fundi bomba mzoefu nimeshafanya kazi dar na njee ya dar pia kwenye kampuni na hotel kazi yangu ni kufanya fiting,kufunga vitu mf. choo,besen, hitter,mirror,jakuzi cubic n.k pia dreneji naweka namba yangu zangu ni 0713422764 na 0759422764 pia napatikana facebook kwa account zifuatazo (bakari mussa mkumba na mussa salumu)
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aisee!!sa tungejuaje kama na wewe uko fb.
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni -Pm kuan kazi mahali nikuunganishie
     
  4. M

    Mussa salumu Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niunganishie kaka
     
Loading...