Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya udereva

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MASIKITIKO, Dec 5, 2011.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kwa wale unaojua michongo yoyote ya kazi za udereva mnijuzo,kama vile mining area,NGO au kutoa magari bandarini kupele nchi za Rwanda,Burundi,Zambia,Congo n.k,nina Class C,NIT grd two certificate,form4 35age:contact ikra1952@yahoo.com
     
  2. e

    evaluator Senior Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh,kweli acha wakenya waendelee kuteka soko la ajira zetu,mhitimu wa grade two una thubutu kuandika kihuni namna hiyo?andika kama kweli unania ya kazi watu wapate moyo wa kukurecommend mahali. your age and qualification havifanani na jinsi ulivojieleza.
     
  3. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Fafanua huo uhuni uliyoona
     
  4. KASSON

    KASSON Senior Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona lugha aliyotumia ni ya kawaida tu.Acha wivu au wewe una grade three
     
Loading...