Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi ya udereva

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by seseme, Sep 28, 2011.

  1. s

    seseme Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni dereva mwenye uzoefu wa miaka 3 natafuta kazi kwa kampuni,mtu binafsi,kwa yeyote mwenye interest just find me on this details +255717550176 or shebydad@yahoo.com::ban-rush@live.com thank you.
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu nikipata taarifa nitakucheck
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitakuchek kwenye e-mail yako kunanafasi za kazi zimetangazwa ofisini kwetu internal baada ya wiki watatangaza kwa watu wa nje, nitakutumia tangazo kwenye e-mail yako na mambo mengine.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama una ka Form 4 fulani inakua rahiksi hasa kwenye mashirika.
     
  5. s

    seseme Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank, nitashukuru sana.
     
  6. s

    seseme Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank, nitashukuru sana@joycelin
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wakati mwengine najiuliza,kuendesha gari,na ukawa unajua ka kidhungu kako ka englishikoz,je kuna umuhimu wa ka form4?mi sijui wala.
     
Loading...