Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya udaktari,part time

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kibongo79, Sep 29, 2010.

  1. k

    kibongo79 New Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari waugwana,mimi ni Clicical Officer,Tabibu,kwa sasa niko Hubert Kairuki Memorial University natarajia kuingia mwaka wa nne October 2010,nachukua first degree ya medicine.
    natafuta kazi part time,waungwana kama kuna channel zozote naomba mnifahamishe kupitia peteralexus@yahoo.com au 0715 668248,0786 668248
     
Loading...