Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya ualimu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GABE100, Mar 27, 2012.

  1. G

    GABE100 Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya ualimu katika jiji la dar es salaam. Nina uzoefu wa miaka mitatu na nina diploma ya ualimu wa sekondari katika masomo ya history na geography. Vile vile nina uwezo wa kufundisha somo la civics na general study. Kwa mawasiliano napatikana kwenye 0686731371.
     
Loading...