Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya ualimu masomo ya business:{ account,ecomics,book kepng & commerce}

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by elia mgina, Jan 10, 2012.

  1. e

    elia mgina Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello! wana jF Salaam. natafta kazi kama mwl wa masomo ya biashara kwa maana ya ACCOUNTANCY/BOOK KEEPING, ECONOMICS & COMMERCE! Kwa yeyote mwenye shule au anaejua kwenye uhitaji wa mtaaluma wa namna hiyo naomba information. Nimehitimu Tumaini-unvst 2011> Business Administration with education (BBA-Ed) GPA iko vizuri!

    Kwa yeyote atakaenipa taarifa ni kwa kupitia namba: 0752887166 au post the feedback to the wall!

    ####### ASANTENI! ############
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Nenda Perfect Vision......wanahitajisana walimu
     
Loading...