Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya system admin or database admin

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwam, Sep 20, 2011.

  1. M

    Mwam New Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wakubwa nimemaliza Comp Sc kamwaka jana badi nahaso kama vipi tusaidiane kwa hili
     
  2. A

    Adu gida Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    St John university wametoa nafasi za kazi omba
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninafikir ungefanya vema kama ungeweza kumpatia namna aombe kwa sababu hapa hujamwelekeza hiyo st John iko wapi na hizo nafasi zimetangazwa lini.

    Japo sikumbuki kuona nafsi ya hiyo kazi, lakini gazeti la mwananchi la jana trh 19/09 lilikuwa na tangazo la kazi st john
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    kuna siredi imetoka humu ya kazi st.John hbu aitafute
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  6. t

    tinaalfred Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nenda a town makapuni mengi
     
  7. E

    Emmanuel Vegula Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...