Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya Part time

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by longolongo, Jul 5, 2010.

  1. l

    longolongo Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatafuta kazi ya part time kwenye hotel.Mimi nina uzoefu wa miaka mingi katika fani ya front office ila kwa sasa ninafanya kwenye company ya tours.Nataka kufanya kazi ya hoteli kwa part time after my working hours in the office.Niko Arusha
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtu mwenyewe longolongo nani anataka longolongo kwenye hotel yake. We mtu pori bakia porini huko huko
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Acha tabia mbaya mkuu. JF hatuko hivo
     
  4. l

    longolongo Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ Lutala...Kwani jina ndo linafanya kazi????and for ur information siko porini ..Iam very much in town and switched on...kama huna kazi ya ku offer just shut up...
     
  5. D

    Dinam Senior Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana jf mbona mbona huyu mwenzetu anataka kumkwaza huyu mtu anaetaka part time? ni bora umwambie huna nafasi kuliko kumjibu hovyo si utu namna hiyo tuwe wastaarabu jamani
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dinam, watu dizaini hii wapo kibao,ni kuvumilia tu,mi mwanzoni walinipa hedek,ila sasa nimewazoea nawa ignore tu kiaina.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio ustaarabu mkuu, sa zingine kubaki kimya ni jibu tosha.
    OFF TOPIC: Halafu longolongo si unajua jina huaffect tabia na matendo ya mtu na ndio maana wazazi hutafuta majina mazuri kwa watoto wao.
    Ingawa lako sio halisi lakini impacts ndio kama hizi ulizoanza kuziona.
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we umetokea wapi? unajua kama una frustration zako za maisha si vizuri kuzitolea kwa wenzio. kwanza umejibu hivyo kama nani, maana huwezi hata kumwajiri, tatizo mnakurupuka sana, bora tu mmepata keyboard za kubonyeza.
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Jamani mi naona Lutala ana mtania tu Longolongo, mbona kawaida tu!!
     
Loading...