Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya nesi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zamaulid, May 31, 2011.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hello wanajamvi!
    nina ndugu yangu amemaliza kozi ya nursing mwaka mmoja,
    kwa sasa yuko dar anajaribu kutafuta pa kujishikiza!please mwenye
    kujua wapi anaweza kupata kazi ya hiyo qualification yake msaada wako unahitajika!
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nenda jukwaa la Nafasi za kazi kuna kazi za mambo ya afya zimemwagika....
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ahsante mkuu!ngoje nicheki kotekote!
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kuna kazi kibao zimetangazwa na Benjamini Mkapa Aids Foundation ni za kumwaga. Sakua humu humu jamvini utazipata
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nje ya dar kazi za kumwaga tuu!halafu sina uhakika kama huyo ndugu yako ni nurse au asst. nurse au medical attendant,nurse hakosi kazi bana usizuge watu hapa.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    kuuza duka la dawa hataki? lipoa katikati ya jiji
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkoani kazi zipo ila dar inaweza sumbua kidogo
     
Loading...