Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya mtendaji wa kijiji.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, Jan 2, 2012.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa jf km m2 anainfomation na kazi za namna hyo tupeane tarifa to phone # 0757922293. Elimu yangu ni km ifuatavyo degree moja ya udom ambayo ukiconvert ni sawa na certificate yyte vyuo vingine vya maendeleo ya jamii. Aliye serious anaijuze mana nko serious ni hzo kazi. Ni pm au ni sms.
     
  2. G

    Geka Senior Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda website ya utumishi.go.tz, angalia tangazo la trh 22.12.2011 zipo nafasi zimetangazwa, wilaya ya Nachingwea- Lindi
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona udom mnajidharau hvo wajamen?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hizo nafasi za upolisi ulizotuhabarisha we hazikufai? Kwanini usisubiri hizo?
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amejidharau mwenyewe kwa kutaka attention ya kipum'vu kutoka kwa watu., Nadhani anataka kuongeza idadi ya post zake, maana kuna sehemu kapost issue za uongo uongo kuhusu kazi za majeshi.
    Mkuu Masasi ka upo serious kutafuta kazi, hauweza kupata kwa njia za kipuuzi unazotumia
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    wana udom mnakazi.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Huna sifa!!!!
     
  8. g

    gkipps Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo kazi zimetoka na deadline leo
     
Loading...