Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya miezi miwili.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Daniel Anderson, Aug 25, 2011.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu, nasoma BA in Economics. Ninauwezo mzuri wa kutumia kompyuta na statistical package kama SPSS na E-views
    .
    Kwa sasa niko hapa Dar na nitafanya mahali popote.<br />
    Ninauwezo na uzoefu katika kazi za kijamii hususan masuala ya vijana, na pia ujuzi wa lugha ya kiswahili na kiingereza.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,305
    Trophy Points: 280
    next time mnapotafuta kazi

    usitangaze shida zako na usiseme hilo la miezi miwili

    wewe ungesema tu uwezo wako na extra talaent kama unayo....

    waajiri hawaaajiri kwa kukuonea huruma,na hawawezi kukuajiri wakijua utaondoka after miezi miwili
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa ushauri mkuu.
     
  4. s

    strit boy Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini kaka kwenye kuomba kazi za muda mfupi sio muhimu sana kutaja utafanya kazi kwa muda gani kwani wapo watu wanaotaka kama hiyo ya kudumu alafu kwa sasa kwa kuwa unataka kazi ya muda sio lazima uwe na profesinal nayo we fanya yoyote ili upate pesa ya kufanya hayo unayohitaji
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka upatikanaji wa yoyote ni mgumu sana, japo nahitaji yoyote iliyohalali. Thanx kwa ushauri pia mkuu
    strit boy;
    Kuwa makini kaka kwenye kuomba kazi za muda mfupi sio muhimu sana kutaja utafanya kazi kwa muda gani kwani wapo watu wanaotaka kama hiyo ya kudumu alafu kwa sasa kwa kuwa unataka kazi ya muda sio lazima uwe na profesinal nayo we fanya yoyote ili upate pesa ya kufanya hayo unayohitaji
     
Loading...