Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi ya maabara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mab-v, Jan 13, 2012.

  1. m

    mab-v Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habali wana jf natafuta kazi ya maabara (medical laboratory) nina uzoefu wa kutosha, nipo dar nitanguliza shukulani. my phon, number 0652-011020. mbalikiwe wana jf.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Is uzoefu wa kutosha qualification na inatolewa na chuo gani? Sema sifa zako za ujuzi wako wa kazi watu wakusaidie,acha kuficha ficha,ndio nyie nyie.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mkuu kwani zile zilizotangazwa na wizara ya afya uliomba????
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nenda Imtu,kuna mtu alipima nahisi si proffesional.
     
  5. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka Dsm peke yake au popote Tanzania?
     
Loading...