Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi YA M&E au Program officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JUDITH MGASSE, Jun 5, 2012.

  1. J

    JUDITH MGASSE Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta kazi sana sana! au hata intern kwenye NGO's ya M&E au PROGRAM OFFICER! asante kwa corncern
     
  2. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uwe unachungulia huku mara kwa mara zipo huku tele tu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Una elimu gani?
     
  4. J

    JUDITH MGASSE Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa nachungulia na apply lkn sipati! nina bachelor ya education na sasa namalizia post graduate ya monitoring and evaluation mlimani!
     
  5. genius

    genius JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    please anaye hitaji kuajiri pharmaceutical technician certified ani sms kwa 0783021103.
     
Loading...