Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kuuza duka!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Criss Alex, May 7, 2012.

  1. C

    Criss Alex Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana niliyehtimu kidato cha nne mwaka jana! Natafuta kazi ya kuuza duka au kazi ya aina yoyote ile! Mshahara 2taelewana. Mawasiliano; email. Crissalex1@live.com. Simu namba. +255719665022.
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka mbona unapenda kuuza duka kuna usalama kweli???
    poa vp ya kufagia ofisini upo tayari?
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Unapenda sana ku surf,nazani ukajipange upya mana huna vigezo.
     
  4. C

    Criss Alex Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ofisini nitaweza wala ucjali
     
  5. C

    Criss Alex Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufagia ofisini niko tayari kaka.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    We mchaga?
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aah aah maswali mengne nayo mh
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,180
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Atakua mchaga wa Rombo
     
  9. C

    Criss Alex Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana ila ni ugumu wa maisha 2! Nimetafuta kazi yoyote nimekosa!
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kila la kheri mwaya utapata tu....
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kazi ya dukani siku iz dil kwel
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kuuza duka au kuuza bidhaa zilizopo dukani?
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Ah?!!! Kwanini usitafute mtaji ufungue duka lako? Sio lazima uanze na mtaji mkubwa, Kuna kijana alianza na meza ya pipi, biscut kalamu ,BIG G, Madaftari na vitu vidogo vidogo .Sasa hivi ana duka kubwaaaa. Wewe Je? Dunia yako chaguo lako.
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mimi nakushauri tafuta namna ya kuendelea kusoma
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    usijali mdogo wangu wala usikate tamaa, ikiwezekana tafuta jins ya kujiajiri ni bora zaid kuliko kuajiriwa. Kila la kheri
     
  16. R

    Rakeem Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    f4 na unakomalia kuuza duka! ww ni mchaga bila shaka lkn nakushauri kama una credit piga shule ndugu yangu au nenda kozi yoyote ya ufundi mchundo upate ujuzi.all the best though
     
  17. C

    Criss Alex Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashndwa kujiendeleza kutokana na familia yangu kutokuwa na uwezo! Kwani sina baba na ninaishi na mama yangu 2! Mama anafanya biashara ya kuuza nyanya ndiyo inayo2lisha.
     
  18. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 910
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    POLE SANA. JAMANI NI BORA HUYU KIJANA AKASHAURIWA VIZURI SI KUMPA USHAURI WA KIJINGAJINGA. aNAONEKANA ANA SHIDA. NAWASHUKURU KWA WALIOMSHAURI VIZURI. KIJANA MUNGU YUPO ATAKUSAIDIA
     
  19. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama upo dar fika kwa wahindu pale k/koo SAI Impex ltd. Au piga 0714040306
     
  20. C

    Criss Alex Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu!
     
Loading...