Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kuuza duka dawa muhimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NDEKUYO, Oct 6, 2012.

  1. N

    NDEKUYO Senior Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesomea cheti cha kuuza duka la dawa muhimu (TFDA)natafuta kazi ni msichana naheshimu kazi na kuipenda
     
  2. A

    AZUSA STREET JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2014
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 1,317
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    UKO WAPI, mimi nina mpango kufungua uka la dawa muhimu. ulipitia mafunzo ya ADDO
     
Loading...