Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kundisha.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CLASSCAL, May 10, 2011.

  1. C

    CLASSCAL New Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi wa chuo huria cha TZ,nasoma kozi ya education mwaka wa pili sasa,nasoma somo la ECONOMICS.Niko tayari kufanya kazi ya kufundisha somo hilo shule yoyote ya sekondari nchini,kwa mawasiliano zaidi 0765-990940
     
Loading...