Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kujitolea au ya kulipwa ya kufundisha kwa jiji la tanga.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by F 4 REAL, Sep 9, 2012.

  1. F

    F 4 REAL Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina imani nyote mu wazima,mie ni kijana wa kike mwenye shahada ya elimu kutoka chuo kikuu cha Dar es salaam tawi la Mliman(Mwl Nyerere campus) nimemaliza Mwaka huu.Masomo nilospecialize ni History and Political science as teaching subjects.Nina uwezo wa kufundisha o level na A level.Nimewaomba mnifahamishe maana mazingira ya huku sijaya master sana..ASANTENI
     
  2. B

    Boniphace17 Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jaribu Eckernforde ni taasisi kubwa ya elimu huwezi kukosa nafasi yako esp. kwa wakati huu wengi 2nakwenda vyuoni..
     
  3. F

    F 4 REAL Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona naskia huyo mzee tarimo ni msumbufu sana?maana me nakaa huku kange karibu na university yake ntachek kama vp
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuhitimu. Kila la kheri
     
  5. F

    F 4 REAL Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante king"asti
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kangetech umechek? Maawal,jumuiya,besha,
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nina mtoto wa kaka angu form 3 uko tayari kumsaidia somo la Geograph na Histori?, Yupo form 3. Ukamfundishie nyumbani. Ni wa Kike
     
  8. F

    F 4 REAL Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja ntakwenda kuchek kesho
     
  9. F

    F 4 REAL Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman kwanin yeye asinifate halafu geo siipendelei sina ingawa advance ndo comb yang me ni history,civics au general studies
     
  10. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitupie namba yako ya simu jamani basi
     
Loading...