Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi ya Kujiajiri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by QUALIFIED, Aug 15, 2012.

  1. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mie ni msomi ambae nimehitimu masomo na nipo kusubiri nafasi za kazi ambazo nimeomba maeneo mbali mbali. Hata hivo nilipenda sana niweze kujiajiri. Naomba mawazo yenu wapi pa kuanzia?

    Sina mtaji wowote na nahitaji na kupenda pia niweze pata mtaji walau hata kidogo wa kujiajiri. Ni namna gani naweza pata mtaji wadau?

    Natanguliza Shukrani.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,366
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Hiyo heading yako imeekaje!!? Unatafuta kazi, halafu ya kujiajiri?
     
  3. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi za kujiajiri hazitafutwi.........
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    it should be '' natafuta mtaji wa kujiajiri''
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Weka cv zako tuzione then tutakupa kazi ya kujiajiri! Mwenye macho haambiwi tazama
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    umemaliza masomo gani mkuu...
     
  7. a

    adataro Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nch hii kama hauna mtaji ndugu yangu ni matatizo makubwa sana, kwanza ungesema umesomea nini ili tujue uko upande upi wa elimu yako, pili unahitaji kazi gani kwamaana tunaweza kukuambia twende tukalime kwa mkono nawe hauwezi kulima hebu eleza kidogo ili tujue kwa maana wasomi tupo wengi na tuna fani mbalimbali kaka aksante nabila shaka umenipata mwana,

    :spy:
     
  9. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unaweza kutafuta kwanza kazi ukaajiriwa ili upate uzoefu na mshahara wako ukautunza ili uwe mtaji wa kufanya kile unachokipenda.
     
  10. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama vile MLM! Kama ndivyo atawezaje naye keshasema hana hata senti moja ya kununulia starter pack zetu?
     
  11. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Ni pm tuongee
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenzako anatafuta kazi, we unataka umtongoze cjui!.
     
  13. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    No nataka nimsaidie ingawa sio kazi ila mawazo angalau.
     
Loading...