Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha somo la chemistry

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kikule, Feb 26, 2011.

  1. k

    kikule Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwalimu mahiri wa chemistry na nina uzoefu wa kutosha katika kufundisha chemistry a-level na o-level,nipo dar es salaam napenda nifundishe shule za dar es salaam
    mawasiliano
    0717116019
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kikule ueleweki mala bios mala chemicola
     
  3. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona jina lako linataka kufanana na mtaala wa zamani aliyegundua Benzene Structure mzee KEKULE. Sina uhakika kama unaweza kufuata nyayo zake. Kila lakheri kwenye kutafuta ajira.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh nenda baptist sec wanashida na mwalimu huyo,tembelea shule mbali mbali uulizie badala ya kuja humu tu,mbona wewe uu hot cake?
     
Loading...