Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha somo la biology

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kikule, Feb 26, 2011.

  1. k

    kikule Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mwalimu mzoefu katika tasnia ya elimu.
    Mafanikio makubwa katika elimu angalia matokeo ya shule ya Bwiru boys mwanza au uliza mwanafunzi yeyote aliye maliza shule hiyo kwa A-level siku za karibuni
    Kwa sasa nipo Dar es salaam,natafuta kazi katika shule za hapa katika leve yoyote.
    kwa mawasiliano
    0766241185
    0784694301
    e-mail stevemag2@yahoo.com
     
Loading...