Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA KAZI YA KUFUNDISHA "PART TIME" SHULE YA SEKONDARY (O LEVEL n/or A LEVEL)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by georgei, Sep 29, 2012.

  1. georgei

    georgei Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ilivo hapo juu,nimesoma Engineering,nafuta kufundisha kwa part time shule yyte hapa mjini DAR..masomo ninayofundisha ni PHYSICS,MATHEMATICS,CHEMISTRY
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh engeneering nayo imeshakua ka socialogy..???mkuu ungesoma ualimu tu
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    una wazo zuri..na tunahitaji sana mchango wako!! je usha be registered as a proffessional engineer?? and why teaching not engineering??? all the best mkuu....
     
  4. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pita mwenyewe kwenye shule za private!zipo nyingi sana!
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siyo hivyo mkuu hiyo pia ni njia ya kujiongezea kipato ndiyo maana kaomba part time na siyo full time.
     
  6. e

    enoc Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman haya mambo magum ila tatzo n ushabiki na sifa
     
  7. georgei

    georgei Senior Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli watu wanaleta ushabiki tu....................mi nataka nifanye kile nilichotumwana na mungu duniani,nilienda engineering kwa sababu nilifaulu na mfumo ukanilzimisha!!!
     
  8. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuh mpaka nyie mnaomba ualimu, kweli hali mbaya sana nchini
     
Loading...