Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha nursury school dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msizu, Apr 20, 2012.

  1. m

    msizu New Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana nina certificate ya ualimu wa chekechea nimesoma montesory mwanza .naomba msaada wenu wananchi katika ujenzi wa taifa letu .naishi dar
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya bibie subir response
     
  4. m

    msizu New Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks nimeiona ila wanataka digree
     
Loading...