Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha "kiitaliano au kihispania " part time

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Davies lyimo, Apr 7, 2011.

  1. D

    Davies lyimo Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo moshi na ninafanya kazi kwenye kampuni binafsi.Sasa natafuta watu watakaopenda kujifunza Kuzungumza,kuandika na kusoma lugha ya kiitaliano
    au kihispania.
     
Loading...